Háskóli Íslands

Starfsfólk Jarðvísindastofnunar Háskólans

 

Nafn Staða Póstfang Sími
Andrea Ricci Nýdoktor andrearicci@hi.is  
Andri Stefánsson Prófessor as@hi.is 525 4252
Anna Jóna Baldursdóttir Rekstrarstjóri annajona@hi.is 525 4492
Ármann Höskuldsson Vísindamaður armh@hi.is 525 4215
Árný Erla Sveinbjörnsdóttir Vísindamaður arny@hi.is 4782/4785
Áslaug Geirsdóttir Prófessor age@hi.is 525 4477
Ásta Rut Hjartardóttir Rannsóknasérfræðingur astahj@hi.is 525 5865
Barbara Irene Kleine Nýdoktor barbarak@hi.is  
Bergrún Arna Óladóttir Rannsóknasérfræðingur bergrun@hi.is 525 5484
Bryndís Brandsdóttir Vísindamaður bryndis@hi.is 525 4774
Edward Wayne Marshall Nýdoktor edmarshall@hi.is  
Eniko Bali Dósent eniko@hi.is 525 4480
Esther Ruth Guðmundsdóttir Dósent estherrg@hi.is 525 4255
Eyjólfur Magnússon Sérfræðingur eyjolfm@hi.is 525 5864
Finnur Pálsson Verkfræðingur fp@hi.is 525 4936
Freysteinn Sigmundsson Vísindamaður fs@hi.is 525 4491
Gabrielle Jarvik Stockmann Lektor gabrielle@hi.is 525 4275
Glúmur Björnsson Tæknimaður glumur@hi.is  
Gro Birkefeld Möller Pedersen Nýdoktor gro@hi.is 525 4496
Guðfinna Aðalgeirsdóttir Prófessor gua@hi.is 525 4489
Guðmundur H. Guðfinnsson Fræðimaður gudmhg@hi.is 525 4148
Guðrún Gísladóttir Prófessor ggisla@hi.is 525 4471
Gylfi Sigurðsson Verkefnisstjóri gylfisig@hi.is 525 4487
Halldór Geirsson Dósent hgeirs@hi.is 525 4490
Hannah Iona Reynolds Nýdoktor hir10@hi.is  
Hreggviður Norðdahl Fræðimaður hreggi@hi.is 525 4472
Ingibjörg Jónsdóttir Dósent ij@hi.is 525 4392
Ingi Þorleifur Bjarnason Vísindamaður ingib@hi.is 525 4817
Ívar Örn Benediktsson Rannsóknasérfræðingur ivarben@hi.is 525 4605
Iwona Monika Galeczka Rannsóknasérfræðingur iwona@hi.is 525 5414
Jessica Lynn Till Rannsóknasérfræðingur jtill@hi.is 525 5297
Joaquin Maria Munoz Cobo Belart Nýdoktor jmm11@hi.is  
Jóhann Gunnarsson Robin Tæknimaður joirobin@hi.is  
Jón Örn Bjarnason Sérfræðingur job@hi.is 525 5297
Kristín Vala Ragnarsdóttir Prófessor vala@hi.is 525 5886
Magnús Tumi Guðmundsson Prófessor mtg@hi.is 525 5867
Marie-Anne Ancellin Nýdoktor ancellin@hi.is  
Martin Johannes Voigt Nýdoktor martinvoigt@hi.is 525 4274
Olgeir Sigmarsson Vísindamaður olgeir@hi.is 525 4685
Ólafur Ingólfsson Prófessor oi@hi.is 525 4667
Rikke Pedersen Verkefnisstjóri rikke@hi.is 525 5483
Ríkey Kjartansdóttir (í fæðingarorlofi) Tæknimaður rikey@hi.is 525 4332
Rebekka Hlín Rúnarsdóttir Tæknimaður rebekkahlin@hi.is  
Revathy M. Parameswaran Nýdoktor revathy@hi.is  
Rósa Ólafsdóttir Náttúrufræðingur rosao@hi.is 525 5479
Sigurður Reynir Gíslason Vísindamaður sigrg@hi.is 525 4497
Starri Freyr Jónsson Verkefnisstjóri starri@hi.is  
Steffen Mischke Prófessor smi@hi.is 525 4495
Sveinbjörn Steinþórsson Tæknimaður svst@hi.is 525 4771
Sæmundur Ari Halldórsson Fræðimaður saemiah@hi.is 525 4741
Þorsteinn Jónsson Tækjafræðingur steinij@hi.is 525 4775
Þorsteinn Sæmundsson Verkefnissjóri steinis@hi.is  
Þorvaldur Þórðarson Prófessor torvth@hi.is 525 4428
Þóra Árnadóttir Vísindamaður thora1@hi.is 525 4488
Þórdís Högnadóttir Verkefnisstjóri disah@hi.is 525 5862
Þröstur Þorsteinsson Prófessor ThrosturTh@hi.is 525 4940

Styrkþegar Norrænu eldfjallastöðvarinnar

Nafn Staða Póstfang
Eemu Johannes Ranta Styrkþegi NordVulk / Doktorsnemi eemu@hi.is
Maarit Hannele Kalliokoski Styrkþegi NordVulk / Doktorsnemi mkh1@hi.is
Quinten H. Adriaan Van Der Meer Styrkþegi NordVulk / Nýdoktor qvandermeer@hi.is
Wesley Randall Farnsworth Styrkþegi NordVulk / Nýdoktor wesleyf@hi.is

Emerítusar

Nafn Póstfang Sími
Guðrún Larsen glare@hi.is 525 4396
Guðrún Sverrisdóttir gsv@hi.is 525 4486
Helgi Björnsson hb@hi.is 525 4730
Jón Eiríksson jeir@hi.is 525 4475
Jón Ólafsson jo@hi.is 525 4784
Karl Grönvold karlgr@hi.is 525 4784
Leifur Albert Símonarson leifuras@hi.is 525 4481
Páll Einarsson palli@hi.is 525 4816
Stefán Arnórsson sted@hi.is 525 4483

Doktorsnemar

Nafn Póstfang
Alberto Caracciolo alc10@hi.is
Catherine Rachael Gallagher katec@hi.is
Catherine Elizabeth G. Langford ceg4@hi.is
Cécile Ducrocq cad7@hi.is
Chiara Lanzi chl7@hi.is
Elizabeth Jo Bunin ejb6@hi.is
Erna Ósk Arnardóttir eoa6@hi.is
Geoffrey Kiptoo Mibei gkm3@hi.is
Hanna Blanck hab25@hi.is
Helga Kristín Torfadóttir hkt4@hi.is
Jonathan Henrik Raaberg jhr2@hi.is
Jóhann Gunnarsson Robin jog13@hi.is
Jóhanna Gísladóttir jog31@hi.is
Li Zhang liz4@hi.is
Maja Bar Rasmussen maja@hi.is
Makoye Mabula Didas mmd6@hi.is
Nína Aradóttir nia1@hi.is
Sara Sayadi sas82@hi.is
Sigurveig Árnadóttir sia57@hi.is
Simon Prause sip26@hi.is
Siqi Li sil10@hi.is
Tingting Zheng tiz3@hi.is
Tobias Linke tol5@hi.is

 

Þú ert að nota: brimir.rhi.hi.is